Proffiliau

rob poole lg

Rob Poole

Athro Seiciatreg Gymdeithasol Ysgol Gwyddorau Cymdeithas

Prifysgol Bangor

rob.poole@wales.nhs.uk

01978-727142

> Gweld proffil llawn

Anne Krayer small

Anne Krayer

Swyddog Ymchwil, Ysgol Gwyddorau Cymdeithas

Prifysgol Bangor

a.krayer@bangor.ac.uk

01248 388775

> Gweld proffil llawn

Female Silhouette

Diane Seddon

Uwch Cymrawd Ymchwil, Ysgol Gwyddorau Cymdeithas

Prifysgol Bangor

d.seddon@bangor.ac.uk

01248 388 220

> Gweld proffil llawn

John Bailey small

John Bailey

Swyddog Ymchwil, Ysgol Gwyddorau Cymdeithas

Prifysgol Bangor

j.bailey@bangor.ac.uk

01978 727406

> Gweld proffil llawn

Seren Roberts small

Seren Roberts

Darlithydd mewn Iechyd Meddwl, Ysgol Gwyddorau Gofal Iechyd

Prifysgol Bangor

seren.roberts@bangor.ac.uk

01978 316360

> Gweld proffil llawn

Female Silhouette

Alison Orrell

Cymrawd Ymchwil, Cydweithredu Academaidd Cymru Gyfan ar gyfer Ymchwil Gofal Cymdeithasol

Ysgol Gwyddorau Cymdeithas Prifysgol Bangor

a.orrell@bangor.ac.uk

01248 388788

> Gweld proffil llawn

Portrait peter 2

Peter Lepping

Ymgynghorydd Seiciatreg

Bwrdd Iechyd Prifysgol Betsi Cadwaladr

peter.lepping@wales.nhs.uk

01978 726 752

> Gweld proffil llawn

Catherine Robinson small

Catherine Robinson

Cydgyfarwyddwr, CFMHS; Athro Ymchwil Polisi Cymdeithasol, Ysgol Gwyddorau Cymdeithas

Prifysgol Bangor

c.a.robinson@bangor.ac.uk

01248 382 222

> Gweld proffil llawn

John Carden3

John Carden

Nyrs Glinigol Arbenigol

Bwrdd Iechyd Prifysgol Betsi Cadwaladr

john.carden@wales.nhs.uk

01978 727 406

> Gweld proffil llawn

Dr Marjorie5

Marjorie Ghisoni

Ddarlithydd Nyrsio Iechyd Meddwl

Prifysgol Bangor

m.ghisoni@bangor.ac.uk

01248 383139

> Gweld proffil llawn

Tony Ryan

Tony Ryan

Aelod Cysylltiol, CFMHAS

Cyfarwyddwr, Tony Ryan Associates Limited

info@tonyryan.org

0161 408 0190

> Gweld proffil llawn

Karen Heald profile bw2

Karen Heald

Aelod Cysylltiol, CFMHAS

info@karenheald.co.uk

07899948996

> Gweld proffil llawn

Robert Higgo

Robert Higgo

Uwch Ddarlithydd, Ysgol Gwyddorau Cymdeithas

Prifysgol Bangor

robert.higgo@wales.nhs.uk

01978 727142

> Gweld proffil llawn

Murali

Murali Krishna

> Gweld proffil llawn

Peter Huxley

Peter Huxley

p.huxley@bangor.ac.uk

01978 727 142/157

> Gweld proffil llawn